jaydee1As much as death is inevitable to all of us, talking about our impending demise and even funeral plans is not only creepy but has always been considered taboo in the African culture.

However, that did not stop Tanzanian songstress Lady Jaydee who caused quite a stir among her fans on social media by posting photos of coffins.

Through Instagram, the Yahaya hitmaker revealed which of the two coffins she would prefer to be buried in. She went on to declare that she would like her funeral to be an invite only affair and her casket should remain closed.

She captioned: “I’ve changed my mind Sitaki tena lile la purple Moja kati ya hayo hapo juu #MsiMind#KilaMtuAtakufa #Msiogope Nilikuwa nafikiria pia iwe invitees only #SitakiKufunuliwa”

jaydee

We have sampled some of the reactions from her fans:

@njobimido: “unaweza kufia kwenye maji ukaliwa na samaki acha upumbavu we mwanamke”

@harriethmugumira5: “Hope itakuwa mwisho wa mwezi huu mazishi yako”

@mdide14: “Dada yang mbn upo kwny izo hisia mh achana izo vtu ndio kila mmoja atafariki lkn c kwakuwaza hata Mungu hapend”

@wema_wilson: “Mmmmh usipost tena hivi vitu japo wote tutakufa ilaaaa mi hata kusoma naogopa”

@mh.mbunge_victor_0773414200: “Naomba ukatae roho ya mauti kila ulalapo na uamkapo kwa jina la yesu”

@bby_4_m: “Kifo kipo kwa kila binadam but atutakiwi kukifikilia hivyo dada unamkosea muumba wako”

@lissanyo: “Jaman dada mbona unatutisha….au haupo sawa leo”

@franklin_madaha: “We Dada leo unawaza nn!?”

@eddyshany: “uuwii dada umeniogopesha”

@wendy_3_name: “Uwiiiii jamani kafikiria nn huyu”

@lightnesstemba14: Dada nn tena mbna unamkufuru mungu hata kama unamachungu kiasi gan uwez kufanya hayo iyo nimipango yamungu pls omba msamaha

@official_pinkmadorali: “Unatuumiza mami”

@salmsuya: “Mungu akutatulie kila linalokusibu na kukufanya ukate tamaa ya kuishi na akupe tumaini jipya ndani ya moyo wako.furaha na amani vikutawale siku zooooote za maisha yako.be blessing my lover.”