Kidis_and_DNA

‘Kamua Leo singer Nesphory Simbiga aka Kidis has refuted claims that he has stopped taking care of his child. He told Ommydallah that he has never and will never neglect his child.

“Huyu mtoto ni wangu kabisa na nimekuwa nikimshughulikia tangu azaliwe kwa hivyo watu wakianza kuja na story eti kuwa simshughuliki huyo mtoto nashanga sana”. he said.

Kidis said that he has just been keeping quiet about the rumours because he is busy working on building his brand image. He claims there may be people out there not happy with his success and who want to ruin his image, and that’s why they came up with the rumour that he is neglecting his child.

“Me nimekuwa nikinyamaza sababu hizi story ni za uongo, marafiki zangu ambao nimekuwa nikiwasaidia na sasa wamekuwa madui ndio wanajaribu kunipiga vita ila mimi sijali kwani mti wenye matunda ndio unapurwa mawe siku zote”

“Kama haya maneno ni ya kweli si basi waende Fida badala ya kuenda maredioni na kwa mitandao” says the Mombasa based recording artiste.