Tanzania songbird Rehema Chalamila alias Ray C has not taken kindly to Diamond’s recent utterances against his competitors in the media industry.

A few days ago, the Wasafi boss sounded a warning to his main rivals, Clouds FM and those jealous of his success, telling them to prepare for more disappointments.

Diamond mocked Clouds FM claiming that they used camera tricks to exaggerate the number of fans who attended Tigo Fiesta on Sunday. He claimed Clouds FM(organisers 0f Tigo Fiesta) even lowered their ticket pricing in order to attract more people but it still flopped.

“Majukwaa yakijaa yanaletaga Mizuka ya Show jamani….Hasa Camera ikizungushwa kama Alivyofanya @lukambaofficial hapo(referring to his show in Free Town, Sierra Leone)….. Sasa wewe @ricardomomo yanini Kung’ang’ania Ndoo ya lita 20 wakati uwezo wako ni kujaza kidumu cha lita tano….Matokeo yake unaanza piga video na picha za Upande upande….. Dah! mie sina cha kukusaidia tena, maana booster nilikupa na bei ukashusha, ila naona wananchi wamegoma mwenzangu,” said Diamond in part.

The singer’s utterances prompted Ray C to hit out at Diamond cautioning him against burning bridges and creating unnecessary beef with other artistes.

Hii ni kwako @diamondplatnumz tusitengenezeane chuki! Neno kubwa sana dogo! Sasa hebu ishi kwa hili neno ulilolitamka hata mungu atafurahi na atazidi kufungua Baraka mbele yako! Acha maneno mengi wewe piga kazi tu! Uwanja wako mzee baba. Nakukubali sana sema kuna muda unakera dogo. Mi ndo dada ako afu ndo nshakuambia ukinimind kimpango wako ila nakukubali na unajua sana sema una maneno flani yani yanaudhi sana!

“Siku niliyokutana na wewe tukaongea nilikukubali sana maana ulinionesha upendo wa dhati kutoka moyoni na kila mtu anaenijua anajua nakukubali ila kuna watu flani wanaokuzunguka wanakuharibia sana yaani. Vijembe hata havikupendezi mdogo wangu na hao wala hawakutakii mema wanakupamba tu ili mradi uharibu tu hawana nia njema na wewe! Unapendwa sanaaa sema mdomo dogo mdomo! Hebu tulia kidogo tupe tu minyimbo bana achana na hizi mambo aisee! Usitugawe mashabiki please! #Usiwehivyo #hataupendezinavijembe,” said Ray C.

The Wanifuatia Nini singer added that: “Wasanii wenzio wanatafuta riziki wewe unaanza kupiga madongo kabla hata ya shughuli! Ina maana hutaki wenzio nao wang’ae! Roho mbaya! Umekosea sana. Tabia mbaya! Ishi na wenzio vizuri! Watakie kheri hata kama uhusiki na shughuli.”

Ray C further urged Diamond to have respect for others in the industry.

Heshima na Nidhamu ni vitu vikubwa mno kwa watu waliokutangulia!Dharau na Kejeli za kitoto zitakutengenezea ukuta mbaya sana kwenye maisha yako. Jifunze kuwa mpole na kuheshimu kila mtu. Maisha hayatabiriki. Leo upo kesho haupo. Ndio maisha Yalivyo. Nawatakia wiki njema,” she posted.