Bongo superstar Ali Kiba has spoken up about his recent rant on social media castigating Diamond Platnumz for inviting him to perform at Wasafi Festival.

Speaking to the press in Dar ahead of the festival, Ali Kiba explained that he harbors no ill will against the Wasafi boss. He noted that he respects Diamond for his effort in music industry and urged fans to keep supporting his perceived rival.

“Nafurahia sana muziki wa Diamond naomba muendelee kumsapoti kwa sababu ni msanii mzuri, anafanya kazi nzuri na anawakilisha nchi yetu,” said Ali Kiba.

On why he blasted Diamond, Ali Kiba said the ‘Kanyaga’ singer was being childish. He also noted that he turned down Diamond’s offer because he has aspirations of his own that he is working on.

“Diamond nilishamwambia sitoweza kushiriki katika onyesho lolote atakalofanya, nafurahia mafanikio anayopata, kama amepata siwezi kufanya kwa sababu mimi pia nina yangu ya kuyafanikisha, hakuna ugomvi kati yetu.

“Nilipomjibu nikitumia mfano wa penseli nilimaanisha kuwa aache mambo ya kitoto kwa sababu nilishamjibu, mimi sio mtoto mdogo sirudii tena kujibu, mimi mwanaume na mwanaume anaongea mara moja tu,” said King Kiba.

The ‘Mapenzi yana Run Dunia’ singer trumped-up his forthcoming Alikiba Unforgettable Tour to celebrate 17 years in the game.

“Kwa jinsi ambavyo mashabiki wangu wamenionesha upendo kwa miaka 17, nimeamua kuwaletea Alikiba Unforgettable Tour ambayo itakuwa na mambo mengi sana haiishii tu kuwa concert au tour.

“Alikiba Unforgettable Tour itakuwa na mambo makubwa matatu. 1. Ujenzi wa Ndoto kazi kwa vijana, ambapo mimi na wenzangu watakaonishika mkono tutapita mikoani kuzungumza na wanafunzi wa vyuo. Jambo namba 2 kwenye Alikiba Unforgettable Tour ni Medical Camp, hapa namshukuru Waziri wa Afya, Ummy Mwalimu na jopo la madaktari, ambao watatoa mchango wa dawa kwa lengo la kutoa huduma ya afya kwa watu mbalimbali bure kabisa,” he said.