Bongo sensation Rayvanny’s wife Fahyma has told off thirsty men who have camped in her social media DMs.

Speaking to Tanzania’s Risasi, Fahyma disclosed that there are countless men who have been making both romantic and sexual advances towards her on her Instagram page.

Fahyma, however, noted that she is happily married and would never betray the WCB hitmaker because she loves him to bits.

“Natongozwa sana na wanaume DM, wengi wananitaka kimapenzi lakini siwezi kuwa nao kwa sababu mimi tayari ni mke wa mtu na nampenda sana mume wangu (Rayvanny).

“Tena sijawahi kufikiria kabisa kumsaliti kwa sababu ananionyesha upendo wa kweli na kunijali pia,” said Fahyma.

Fahyma also told off her haters who want her relationship with Rayvanny to fail.

“Unajua watu wengi hawapendi mapenzi yangu mimi na Rayvanny, yaani wanatamani hata kesho tuachane, lakini hicho kitu hakiwezekani kwa sababu mambo ninayompa tukiwa wawili sio rahisi kunisahau, kwa hiyo wanapoteza tu muda. Bora waendelee kufanya vitu vyao vya maana kuliko kufuatilia maisha yetu,” said Fahyma.