Diamond Platnumz has given the clearest hint yet that his mother, Sanura Sandra Kassim, does not love her grandchild, Daylan(born of Hamisa Mobetto) as much as she loves Zari’s kids with her son.

Taking to social media as his mother turned a year older on Saturday, Diamond penned a heartfelt birthday message in which he opened up about the recent family troubles that have since emerged since his break up with Zari.

In the post, Diamond gushed about his mother’s unconditional love before asking her to love all his kids like she loves him as they are too young and innocent.

“I can’t Stop Wishing you Happy Birthday Mom… Coz i Love you So Much, na Najua kias gani pia Unanipenda Mwanao, Unanipenda kias kwamba hata Unachukia yoyote anaejaribu kufanya kitu cha kuniharibia Katika Maisha Yangu…Utanilinda na kunitetea Hata kama pengine mgomvi nilikuwa ni mimi Mwanao, ila you will always be on my side……Katika Kusheherekea siku yako hii kuu ya kuzaliwa, ningeomba Pia, kama Unipendavyo Mwanao pia Uwapende wajukuu zako wote, kwani ni wadogo na Hawana hatia wala hawajui chochote,” wrote Diamond in part.

He added: “Najua wakati mwingine wazazi wao wanakukwazaga sana, kutokana na Issue zetu Binafsi za mimi na wao kukuingiza wewe ama kukuletea lawama wewe ilhali maskini ya Mungu hata napowatoaga hujui, unaonaga tu na wewe ghafla niko na flani.”

Diamond further asked for his m0ther’s forgiveness for being the source of all the negative publicity she gets in relation to Diamond’s relationships.

“na kwa umri nilofikia hata kama hupendezwi kias gani, ila huwezi nichapa viboko ama kunicontrol kuwa eti kwanini niko na fulani….hivyo ni kosa langu mimi binafsi ila wao wanatakaga kukupa lawama kama wewe jaji wa mahusiano yangu… ila kwa Upendo wako kwangu naomba Unisamehe mie kwani ndie Chanzo cha Hayo yote,” wrote the hitmaker, adding, “na Uwapende Wajukuu zako wote kwani ni watoto na hawajui chochote.”

The Bongo star also appeared to tell his mother to accept whoever he chooses to marry.

“Na siku nikioa huyo ndio atakuwa mwengine kwenye Famiia….. Nakupenda sana na Nakutakia Maisha maref yenye furaha na Afya Tele Mama.”

I can’t Stop Wishing you Happy Birthday Mom… Coz i Love you So Much, na Najua kias gani pia Unanipenda Mwanao, Unanipenda kias kwamba hata Unachukia yoyote anaejaribu kufanya kitu cha kuniharibia Katika Maisha Yangu…Utanilinda na kunitetea Hata kama pengine mgomvi nilikuwa ni mimi Mwanao, ila you will always be on my side……Katika Kusheherekea siku yako hii kuu ya kuzaliwa, ningeomba Pia, kama Unipendavyo Mwanao pia Uwapende wajukuu zako wote, kwani ni wadogo na Hawana hatia wala hawajui chochote…Najua wakati mwingine wazazi wao wanakukwazaga sana, kutokana na Issue zetu Binafsi za mimi na wao kukuingiza wewe ama kukuletea lawama wewe ilhali maskini ya Mungu hata napowatoaga hujui, unaonaga tu na wewe ghafla niko na flani…. na kwa umri nilofikia hata kama hupendezwi kias gani, ila huwezi nichapa viboko ama kunicontrol kuwa eti kwanini niko na fulani….hivyo ni kosa langu mimi binafsi ila wao wanatakaga kukupa lawama kama wewe jaji wa mahusiano yangu… ila kwa Upendo wako kwangu naomba Unisamehe mie kwani ndie Chanzo cha Hayo yote… na Uwapende Wajukuu zako wote kwani ni watoto na hawajui chochote…..Na wakukwazapo Wazazi wao Wakuwahukumu wao hata wakitumia ngao ya watoto kukukwaza…….Watu wa Mitandaoni watasheherekea na kuunda timu kwa faida za Mam za watotoila si kwa faida za watoto maana hakuna hata mkoja alowai nichangia hata ela ya pempaz kwanhawa watoto, na wakimaliza kuchonganisha familia yetu kupitia mitandao, wao wanarudi makwao kukaa na nafamilia zao huku weww wnakutengenezea matabaka katika familia yao…..Mama angu kipenzi familia nilokuletea Mwanao ni @deedaylan @princess_tiffah @princenillan , hao ndio familia yako tokea kwangu, na siku nikioa huyo ndio atakuwa mwengine kwenye Famiia….. Nakupenda sana na Nakutakia Maisha maref yenye furaha na Afya Tele Mama💕💖💕💖@mama_dangote💕💖💕💖

A post shared by Chibu Dangote (@diamondplatnumz) on