The businessman who accused gospel singer Bahati of defrauding him Sh 200,000 has spoken up once again.

Benson Thuranira Kathiai now claims that the celebrated gospel musician is broke and used his money to cater for his wedding to Diana Marua.

According to Thuranira, he has also bailed the singer out on his high electricity and pay-TV monthly bills.

“He told me he is in a tight spot nimpatie pesa, alikua amesota hana kakitu. Nimekua nikimlipia mpaka DStv yake. Kuna time stima yake ilikua imekatwa, nikamlipia. Analipangwa, sijui pesa yake anapelekanga wapi, but that guy is broke, hana chochote kabisa.”

“Alinicon pesa ndio akaenda akafanya harusi, ananidanganya ni biashara na hakuna biashara hapo. I came to realise alikua anataka pesa akafanye harusi. He wanted five million and when he got the Sh200,000 akaanza kufanya mipango ya kufanya harusi.”

He added: “Bahati hataki kurudisha pesa. I can say Bahati is a wise conman, mostly, akicon watu hataki kutumia number zake.”

He adds that if he doesn’t get redress from the law, then he will seek justice through “kienyeji” means.

“Ile kitu ningependa kuambia Bahati ni arudishe pesa zangu na kama hayuko willing kurudisha, kuna jia mingi sana za kurecover hiyo pesa kama sheria, na incase sheria imwondolee mashtaka, nitatumia njia za kienyeji nitarudi nyumbani, niongee na wazee wafanye maneno zao.”