Tanzanian beauty Hamisa Mobetto has revealed that her relationship with Bongo Flava superstar Diamond Platnumz goes way back.

Following Diamond Platnumz confession that he cheated on Zari, it was believed that the affair was a one time fling that culminated in Hamisa’s pregnancy.

However, speaking during an interview with Clouds TV’s Soudy Brown recently, the Tanzanian model revealed that they have had a relationship for nine years.

She was speaking about recent reports that she had sued Diamond Platnumz for child upkeep.

“Mwanamke ambaye anakubali kukubebea mimba, mnalea wote mimba miezi tisa mingine hadi 10 halafu mgombane kidogo hakupeleki mahakamani, haijawahi kutokea labda huyo mtu awe hajawahi kukupenda. Mtu ambaye nina uhusiano naye takribani miaka tisa na sasa inaingia kumi, siwezi kukurupuka na kusema namfungulia mashtaka,” said Mobeto.

Hamisa further revealed that the baby was not by accident nor by tricking Diamond but it was planned all along.

“Watu ni lazima waelewe mwanamke hawezi kuinuka moja kwa moja kwenda mahakamani, kuna hatua zinatakiwa zifanyike, mimi nampenda mwanaume hadi nikaamua kuzaa naye na kabla ya kuzaa mnaanza kujadili, mwanaume hapangi kuzaa na mtu kama hayupo tayari, baadaye mnakubaliana wacha tuzae.”

ms Mobetto also talked about the confusion surrounding the naming of their son.

“Kwanza kabisa mtoto alipewa jina la Abdullatiff na baba yake nikiwa mjamzito, hiyo ni kwa sababu linaendana na la dada yake Latifa, kwa hiyo alipewa hilo na baba yake vitu vikaenda yakatokea yaliyotokea akakataa ujauzito katika mahojiano ya kipindi cha XXL cha Clouds FM. Aliita Dyallan ili liendane na Nillan, mimi nikawa nishapenda Abdullattiff kwa sababu ni jina lenye nguvu, nikashindwa kubadilisha kwa kuwa hata mimi nina majina mawili naitwa Hamisa na Christina, kwa hiyo sasa nimeamua mwanangu ataitwa DyllanAbdullatif.”